นักกีฬาที่ได้รับเหรียญรางวัล เหรียญ | นักกีฬา | กีฬา | รายการ | วันที่ |
---|
1 ! ทอง | Zevina, DarynaDaryna Zevina | Swimming | Youth Women's 100m Backstroke | 16 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Govorov, AndriiAndrii Govorov | Swimming | Youth Men's 50m Freestyle | 18 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Govorov, AndriiAndrii Govorov | Swimming | Youth Men's 50m Butterfly | 19 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Satin, OleksandrOleksandr Satin | Gymnastics | Men's Trampoline | 20 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Stepko, OlegOleg Stepko | Gymnastics | Men's Pommel Horse | 21 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Stepko, OlegOleg Stepko | Gymnastics | Men's Parallel Bars | 22 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Lyashchenko, IgorIgor Lyashchenko | Athletics | Boys' 10000m walk | 22 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Derun, KaterynaKateryna Derun | Athletics | Girls' Javelin throw | 22 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Spas, AnastasiyaAnastasiya Spas | Modern Pentathlon | Mixed Relay | 24 สิงหาคม |
1 ! ทอง | Kushnirov, DenysDenys Kushnirov | Shooting | 10m Air Pistol Men Junior | 24 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Romoldanova, IrynaIryna Romoldanova | Taekwondo | Women's 44kg | 15 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Lytvynov, OlexandrOlexandr Lytvynov | Wrestling | Men's Greco-Roman 58kg | 15 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Kovalova, NataliiaNataliia Kovalova | Rowing | Junior Women's Single Sculls | 18 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Stepko, OlegOleg Stepko | Gymnastics | Men's Individual All-Around final | 18 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Zevina, DarynaDaryna Zevina | Swimming | Youth Women's 200m Backstroke | 19 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Stepko, OlegOleg Stepko | Gymnastics | Men's Floor Exercise | 21 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Melnyk, AnatoliiAnatolii Melnyk | Canoeing | C1 Head to head Canoe Sprint Men | 22 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Bondar, OleksandrOleksandr Bondar | Diving | Youth Men's 3m Springboard | 22 สิงหาคม |
2 ! เงิน | Bondar, OleksandrOleksandr Bondar | Diving | Youth Men's 10m Platform | 24 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Stankova, KarynaKaryna Stankova | Wrestling | Women's Freestyle 70kg | 16 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Zevina, DarynaDaryna Zevina | Swimming | Youth Women's 200m Backstroke | 17 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Reva, KostyantynKostyantyn Reva | Weightlifting | Men's 85kg | 18 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Dominishin, MaksimMaksim Dominishin | Taekwondo | Men's 73kg | 18 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Spas, AnastasiyaAnastasiya Spas | Modern pentathlon | Girls' Individual | 21 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Chernysh, ViktorViktor Chernysh | Athletics | Boys' High Jump | 21 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Shelekh, GannaGanna Shelekh | Athletics | Girls' Pole Vault | 21 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Atanov, DmytroDmytro Atanov | Judo | Boys' −55kg | 21 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Kulish, SerhiySerhiy Kulish | Shooting | 10m Air Rifle Men Junior | 22 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Aleksandrova, GannaGanna Aleksandrova | Athletics | Girls' Triple jump | 23 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Kolesnychenko, OlenaOlena Kolesnychenko | Athletics | Girls' 400m Hurdles | 23 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Raita, OksanaOksana Raita | Athletics | Girls' 2000m Steeplechase | 23 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Potyekhina, ViktoriyaViktoriya Potyekhina | Diving | Youth Women's 3m Springboard | 23 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Darchuk, KseniyaKseniya Darchuk | Judo | Girls' −78kg | 23 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Melnyk, AnatoliiAnatolii Melnyk | Canoeing | C1 Slalom Men | 25 สิงหาคม |
3 ! ทองแดง | Darchuk, KseniyaKseniya Darchuk | Judo | Mixed Team | 25 สิงหาคม |
นักกีฬาที่เข้าร่วมกรีฑาดูเพิ่ม - ประเทศยูเครนในโอลิมปิก
- รายชื่อผู้เชิญธงชาติยูเครนในโอลิมปิกเยาวชน
- รายชื่อนักกีฬายูเครนที่ได้รับเหรียญรางวัลโอลิมปิกเยาวชน
อ้างอิง - (PDF) (Press release). Singapore Youth Olympic Games Organising Committee. 14 สิงหาคมust 2010. คลังข้อมูลเก่า เก็บจาก แหล่งเดิม (PDF) เมื่อ 2010-08-21. สืบค้นเมื่อ 2010-08-14.
แหล่งข้อมูลอื่น ประเทศย, เครนในโอล, มป, กเยาวชนฤด, อน, 2010, ประเทศย, เครน, เข, าร, วมแข, งข, นก, ฬาโอล, มป, กเยาวชนฤด, อน, คร, งท, 2010, 2553, ประเทศส, งคโปร, ระหว, างว, นท, งหาคม, 2553, คณะกรรมการโอล, มป, กแห, งชาต, เครนเป, นผ, ทำหน, าท, ในการส, งน, กก, ฬาเข, าร, วมแข, งข, . praethsyuekhrn ekharwmaekhngkhnkilaoxlimpikeyawchnvdurxn khrngthi 1 kh s 2010 ph s 2553 thipraethssingkhopr rahwangwnthi 14 26 singhakhm ph s 2553 khnakrrmkaroxlimpikaehngchatiyuekhrnepnphuthahnathiinkarsngnkkilaekharwmaekhngkhncanwn 55 khn in 18 chnidkila phlkaraekhngkhnkhrngnipraethsyuekhrnidrbehriyyrangwlaebngepn 9 ehriyythxng 9 ehriyyengin aela 15 ehriyythxngaedng rwmthnghmd 33 ehriyypraethsyuekhrninoxlimpikeyawchnthngchatiyuekhrnrhspraethsUKRNOCkhnakrrmkaroxlimpikaehngchatiyuekhrnewbistwww noc ukr org yuekhrn xngkvs oxlimpikeyawchnvdurxn 2010 singkhoprsthitinkkilachayhyingrwm55kila18 chnidkila raykarphuechiythngchatiAlina Komaschuk 1 phithiepid ehriyyxndb 4thxngenginthxngaedngrwm9 9 15 33karekharwmaekhngkhnoxlimpikeyawchnvdurxn2010 2014 2018 2022 2026 2030karekharwminnamkhxngchatixunckrwrrdirsesiy 1900 1912 xxsetriy 1896 1912 hngkari 1896 1912 echoksolwaekiy 1920 1936 opaelnd 1924 1936 ormaeniy 1924 1936 shphaphosewiyt 1952 1988 thimrwm 1992 enuxha 1 nkkilathiidrbehriyyrangwl 2 nkkilathiekharwm 3 kritha 4 duephim 5 xangxing 6 aehlngkhxmulxunnkkilathiidrbehriyyrangwl aekikhdubthkhwamhlkthi srupehriyyoxlimpikeyawchnvdurxn 2010 ehriyy nkkila kila raykar wnthi1 thxng Zevina Daryna Daryna Zevina Swimming Youth Women s 100m Backstroke 16 singhakhm1 thxng Govorov Andrii Andrii Govorov Swimming Youth Men s 50m Freestyle 18 singhakhm1 thxng Govorov Andrii Andrii Govorov Swimming Youth Men s 50m Butterfly 19 singhakhm1 thxng Satin Oleksandr Oleksandr Satin Gymnastics Men s Trampoline 20 singhakhm1 thxng Stepko Oleg Oleg Stepko Gymnastics Men s Pommel Horse 21 singhakhm1 thxng Stepko Oleg Oleg Stepko Gymnastics Men s Parallel Bars 22 singhakhm1 thxng Lyashchenko Igor Igor Lyashchenko Athletics Boys 10000m walk 22 singhakhm1 thxng Derun Kateryna Kateryna Derun Athletics Girls Javelin throw 22 singhakhm1 thxng Spas Anastasiya Anastasiya Spas Modern Pentathlon Mixed Relay 24 singhakhm1 thxng Kushnirov Denys Denys Kushnirov Shooting 10m Air Pistol Men Junior 24 singhakhm2 engin Romoldanova Iryna Iryna Romoldanova Taekwondo Women s 44kg 15 singhakhm2 engin Lytvynov Olexandr Olexandr Lytvynov Wrestling Men s Greco Roman 58kg 15 singhakhm2 engin Kovalova Nataliia Nataliia Kovalova Rowing Junior Women s Single Sculls 18 singhakhm2 engin Stepko Oleg Oleg Stepko Gymnastics Men s Individual All Around final 18 singhakhm2 engin Zevina Daryna Daryna Zevina Swimming Youth Women s 200m Backstroke 19 singhakhm2 engin Stepko Oleg Oleg Stepko Gymnastics Men s Floor Exercise 21 singhakhm2 engin Melnyk Anatolii Anatolii Melnyk Canoeing C1 Head to head Canoe Sprint Men 22 singhakhm2 engin Bondar Oleksandr Oleksandr Bondar Diving Youth Men s 3m Springboard 22 singhakhm2 engin Bondar Oleksandr Oleksandr Bondar Diving Youth Men s 10m Platform 24 singhakhm3 thxngaedng Stankova Karyna Karyna Stankova Wrestling Women s Freestyle 70kg 16 singhakhm3 thxngaedng Zevina Daryna Daryna Zevina Swimming Youth Women s 200m Backstroke 17 singhakhm3 thxngaedng Reva Kostyantyn Kostyantyn Reva Weightlifting Men s 85kg 18 singhakhm3 thxngaedng Dominishin Maksim Maksim Dominishin Taekwondo Men s 73kg 18 singhakhm3 thxngaedng Spas Anastasiya Anastasiya Spas Modern pentathlon Girls Individual 21 singhakhm3 thxngaedng Chernysh Viktor Viktor Chernysh Athletics Boys High Jump 21 singhakhm3 thxngaedng Shelekh Ganna Ganna Shelekh Athletics Girls Pole Vault 21 singhakhm3 thxngaedng Atanov Dmytro Dmytro Atanov Judo Boys 55kg 21 singhakhm3 thxngaedng Kulish Serhiy Serhiy Kulish Shooting 10m Air Rifle Men Junior 22 singhakhm3 thxngaedng Aleksandrova Ganna Ganna Aleksandrova Athletics Girls Triple jump 23 singhakhm3 thxngaedng Kolesnychenko Olena Olena Kolesnychenko Athletics Girls 400m Hurdles 23 singhakhm3 thxngaedng Raita Oksana Oksana Raita Athletics Girls 2000m Steeplechase 23 singhakhm3 thxngaedng Potyekhina Viktoriya Viktoriya Potyekhina Diving Youth Women s 3m Springboard 23 singhakhm3 thxngaedng Darchuk Kseniya Kseniya Darchuk Judo Girls 78kg 23 singhakhm3 thxngaedng Melnyk Anatolii Anatolii Melnyk Canoeing C1 Slalom Men 25 singhakhm3 thxngaedng Darchuk Kseniya Kseniya Darchuk Judo Mixed Team 25 singhakhmnkkilathiekharwm aekikhkila chay hying rwmkritha aekikhdubthkhwamhlkthi kilakrithainoxlimpikeyawchnvdurxn 2010 phlkaraekhngkhndngni duephim aekikhpraethsyuekhrninoxlimpik raychuxphuechiythngchatiyuekhrninoxlimpikeyawchn raychuxnkkilayuekhrnthiidrbehriyyrangwloxlimpikeyawchnxangxing aekikh List of NOC Flag Bearers for Opening Ceremony PDF Press release Singapore Youth Olympic Games Organising Committee 14 singhakhmust 2010 khlngkhxmuleka ekbcak aehlngedim PDF emux 2010 08 21 subkhnemux 2010 08 14 Check date values in date help aehlngkhxmulxun aekikhewbistthangkar bthkhwamekiywkbkila nkkila hruxthimkilaniyngepnokhrng khunsamarthchwywikiphiediyidodyephimkhxmul duephimthiokhrngkarwikikila ekhathungcak https th wikipedia org w index php title praethsyuekhrninoxlimpikeyawchnvdurxn 2010 amp oldid 8962355, wikipedia, วิกิ หนังสือ, หนังสือ, ห้องสมุด,
บทความ
, อ่าน, ดาวน์โหลด, ฟรี, ดาวน์โหลดฟรี, mp3, วิดีโอ, mp4, 3gp, jpg, jpeg, gif, png, รูปภาพ, เพลง, เพลง, หนัง, หนังสือ, เกม, เกม